ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

เมื่อประมาณ สค 53 ผม ได้มีเพศสัมพันโดยการออรัลอย่างเดียว  และช่วงเดือนพย ก็ไ้ด้ไปตรวจเลือด 6เดือนตาามที่หมอนัด(เคยไปตรวจเลือดมาก่อหน้านี้) โดยได้ตรวจซิฟิลิสด้วย  พอช่วงนี้ความรู้สึกว่ามีอาการเย็น ช่วงท่อปัสสาวะ บริเวณหัวอวัยวะเพศ       แต่ไม่เคยมีอาการแสบมาก่อนไว้ทราบว่าจะเป็นหนองในเทียมไหม

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

อาจไม่ใช่ก็ได้ค่ะควรพบแพทย์เพื่อการตรวจวินิจฉัยดีกว่าค่ะ

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

อาจไม่ใช่ก็ได้ค่ะควรพบแพทย์เพื่อการตรวจวินิจฉัยดีกว่าค่ะ

สวทช.nectecSCBInet

Power By 3Cats.net