ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

สวัดดีคับ หมอคับ เวลาผมมีเพศสัมพันแล้วรู้สึกเจ็บตรงเส้นสองสลึงคับมีเลือดออกด้วย ผมรู้สึกว่าเส้นสองสลึงมันจะตึงๆคับ ผมอยากปรึกษาหมอคับ

1  ผมเป็นโรคติดต่อทางเพศสัมพันไหมคับ

2 เส้นสองสลึงตรงที่มีเลือดมีตุ่มสีเหลืองด้วยคับ

3 ตอนนี้ผมมีเพศสัมพันไม่ได้เลยคับเวลามีจะมีเลือดออกมาด้วยคับอันตรายไหมคับ

4ผมต้องรักษาไหมคับ  แล้วที่คลีนิคนิรนามรักษาได้ไหมคับ

ตอนนี้ผมไม่กล้ามีเพศสัมพันเลยคับ   ขอบคุณคับ

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

1. ไม่ใช่ครับ

2. ครับ

3. ถ้ามันขาดจะอักเสบมากขึ้น ควรงดเพศสัมพันธ์ไปก่อนครับ

4. ไม่มีครับ 

สวทช.nectecSCBInet