ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

คือ ผมสงสัย ว่าทางสภากาชาติส่งจดหมายมา แต่ข้างในเป็นซองเปล่าผมก้อเลยโทรไป ทางสภาเข้าบอกว่าสงสัยว่าจะเป็นซิฟิลิกหนองใน คือผมก้อเริ่มสังเกตุว่าตรงอวัยวะเพศเป็นดวงๆแดง 2 ดวงตอนแรกที่ยังสภากาชาติยังไม่ส่งจดหมายมา ผมมีอาการ อักเสบที่ลูกอัณฑะ เป็นผื่นแดงคันมาก และก้อตรงอวัยวะเป็นเพศตรงนั้นเป็นดวงสีแดงรูปวงรี ผมเลยคิดว่าผมเปนเชื้อราในร่มผ้า เลยซื้อไฮโดเจนมาทำความสะอาดแผล ตอนนี้ไม่มีผื่นแล้วแต่เมื่อวานโทรไปเช็คทางสภาบอกว่าสงสัยว่าผมเปนซิฟิกลิกหนองใน เลยกังวน ว่าจะเปนไรมากมัยคับ

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

แนะนำให้ไปตรวจซ้ำครับ หากติดเชื้อซิฟิลิสจะได้รักษาตั้งแต่เนิ่นๆ ครับ 

สวทช.nectecSCBInet