ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

ผมไปนวดน้ำมันมาครับ บอดี้ ทู บอดี้

ก่อนนวดมีการทา ออยก่อนครับ น้องเขา เอาอวัยวะเพศมาถูๆกัน (ไม่ได้ใส่ถุง)

ส่วนหัวผมน่าจะโดนน้ำของผู้หญิงด้วย แต่มีน้ำมันออยชโลมอยู่ (ไม่นานมากประมาณ 1 นาที) จากนั้นใช้มือจนเสร็จ

หลังจากอาบน้ำสำรวจดูไม่มีแผลอะไรเลย

ถัดมาอีกวันผมมีอาการเป็นเริมที่อวัยวะเพศ ซึ่งเป็นตำแหน่งที่ผมเป็นประจำอยู่แล้ว(เคยเป็นที่เดิมๆ) จะเป็นช่องทางให้เชื้อผ่านเข้าไปได้ไหมครับ

แต่ตอนนวดวันที่ไปนวด ยังไม่เป็นเริมนะครับ มาเป็นวันรุ่งขึ้นถัดมาอีกวันนึง สงสัยว่าช่วงนั้นผมร่างกายอ่อนแอ หรือกำลังจะเริ่มเป็นเริม

จะมีโอกาส ติดเชื้อไหมครับ (วันที่นวดยังไม่มีแผล ไม่มีตุ่มเริมเลยครับ)

ถ้าต้องตรวจเลือด ต้องรอ 3 เดือน ใช่ไหมครับ แบบที่ ทีเดียวชัวร์ ไม่ต้อง ตรวจซ้ำ

..

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

เริมเกิดหลังจากที่คุณไปเที่ยวมา อย่างกังวลไปเลยครับ  ไม่ติดหรอครับ  คิดมากไปครับ 

สวทช.nectecSCBInet