ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

ผมอยากสอบถามว่าลิ้นเป็นขุยๆเกิดจากการติดเชื่อ hiv หรือป่าวอะครับ

ความเสียงคือ เที่ยวหญิงบริการครับ ไม่มีการ อรันเซ็ก มีแต่ให้เค้าใช้มือช่วยให้ครับ ตอนใช้มือไม่ได้ใส่ถุงยางครับเค้าใช้นิ้วโป้งถูกที่ปลายอวัยเพศผมด้วยครับ พอตอนสอดใส่ ใช้ถุงยางครับ ผมเสียบประมาณ 7 ที ก็เสร็จกินครับ หลังจากนั้นก็วิ่งไปห้องน้ำครับ ไปถอดถุงยางครับ แต่ไม่ได้ใช้กระดาษทิชชู่อะครับ ล้างด้วยน้ำเปล่าครับ จากนั้นก็กลับมาเป็นกังวลที่บ้านครับ

ผมไปได้ไปตรวจที่ 3 เดือน แล้วอะครับที่นิรนาม ผลเป็น ลบ Nat ไม่มีใครโทรมาครับ (หมอไม่นัดซ้ำครับ)

ผมไปตรวจย้ำผลอีกตอน 4 เดือนครับ ที่นิรนาม ผลเป้น ลบ NAT ไม่มีใครโทรมาครับ(หมอบอกมาตรวจทำไมอีกปลอดภัยตั้งแต่ครั้งที่แล้วครับ)

ผมมีอาการลิ้นเป็นขุยๆๆ บางทีก็ขาว จะเกี่ยวไหมครับหรือว่ามันเป็น ปกติของมันอ่ะครับเพราะผมไม่เคยสักเกตลิ้นตัวเองสักเท่าไหร่อะครับ ขอบคุณครับพี่ๆๆ

วันนี้ผมจะไปทำบุญซื้อโรงศพครับ ขอให้บุญที่ผมได้ทำในวันนี้ ส่งถึงผู้ที่จิตตก และ ผู้ที่ติด เชื่อให้มีทางรักษาเร็ววัน

สาธุุุุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

อาการดังกล่าวทุกคนเป็นได้ค่ะ เมื่อมีความกังวลใจก็ได้มาตรวจๆแล้วก็ควรสบายใจได้แล้วว่าปลอดภัยค่ะ

สวทช.nectecSCBInet