ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

สวัสดีครับ...พี่ถามมา-ตอบไป

จากกระทู้ "ช่วยผมด้วยครับ" มีความเสี่ยงวีนที่22ธันวา54 (ดูดปาก ดูดนม นิ้วใส่ช่องคลอด ไม่มั่นใจในการ ใส่ ใช่ และถอดถุงยางอนามัย) จึงไปตรวจที่คลินิกนิรนามวันที่16มกรา55 ระยะเวลา 25วัน ผลตรวจ ปรกติครับ (ลบ) พี่ที่ให้คำแนะนำห้องเบอร์5 บอกว่าปลอดภัย เหมือนตายแล้วได้เกิดใหม่ ขอบคุณมากครับ ขอบคุณจริงๆ ขอบคุณพี่ที่คอยตอบคำถาม ขอบคุณคลินิกนิรนามและทีมงาน

สุดท้ายนี้ผมขอให้บุญกุศลที่พี่และทุกๆคนที่คอยช่วยเหลือ จงส่งผลให้ทุกคนมีความสำเร็นในทุกๆด้าน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้ได้ดังหวังครับ  ผมคิดว่า ประสบ กาม และ การณ์ ครั้งนี้ จะจดจำมิรู้ลืมจนตาย

ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

Aids Research Center
เข้าร่วม: 19/04/2011

ยินดีค่ะ และขอให้คำอวยพรส่งกลับไปสู่ทุกท่านด้วยค่ะ

สวทช.SCBInet

Power By 3Cats.net